[-GF-] GREEN FIELDS Ikariam Clan Forum ...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[-GF-] GREEN FIELDS Ikariam Clan Forum ...

Chào mừng bạn đến diễn đàn của liên minh GREEN FIELDS trong thế giới Ikariam ^^!

4 posters

Bạn thích chơi tướng late nào trong dota

Poll

tướng late nè ai thích chơi con nào

[ 4 ]
    Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_lcap80%Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_rcap [80%] 
    [ 0 ]
    Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_lcap0%Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_rcap [0%] 
    [ 1 ]
    Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_lcap20%Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_rcap [20%] 
    [ 0 ]
    Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_lcap0%Bạn thích chơi tướng late nào trong dota I_vote_rcap [0%] 
    [ 0 ]
    [ 0 ]
    [ 0 ]
    [ 0 ]

Tổng số bầu chọn: 5
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Nghề nghiệp : Học sinh
    Sở thích : XEm phim hoạt hình ( Tom & Jerry)

Bạn thích chơi tướng late nào trong dota Empty Bạn thích chơi tướng late nào trong dota

Bài gửi  Hierophant Sat Feb 14, 2009 8:35 pm

Spectre
    Troll warlord
    Phantom Assassin
    Faceless Void
    Razor(Lightning Revenant)
    Soul Keeper
    Juneraut
    Rikimaru

Đây là một số siêu late hàng khủng riêng Rikimaru bị cấm khi chơi chung với ntgười nước ngoài
    bạn sẽ chọn ai
    tui thì he he với Spectre ngay cả troll còn chết

Được sửa bởi Hierophant ngày Fri Feb 20, 2009 7:22 pm; sửa lần 2.
    DarkAngel
    DarkAngel
    Hòn Non Bộ

Bạn thích chơi tướng late nào trong dota Empty Re: Bạn thích chơi tướng late nào trong dota

Bài gửi  DarkAngel Sun Feb 15, 2009 11:03 pm

Razor là late à, bi h mới biết. Lâu nay biết đến Razor như 1 ganker. Còn why riki lại bị cấm khi chơi với người nc ngoài????. Còn về fav thì mình chọn PA vì đánh team PA lợi nhất rùi. MKB + crit x4 ai đỡ đc Huh
    rinaoh
    rinaoh
    Đô Đốc Hạm Đội

Bạn thích chơi tướng late nào trong dota Empty Re: Bạn thích chơi tướng late nào trong dota

Bài gửi  rinaoh Mon Feb 16, 2009 5:55 am

:-?
    razo nó thuộc late nhưng lại kiểu là lấy tiền đè người có nghĩa ngay từ mid game bạn phải farm vượt trội hơn người khác

PA cũng khá nếu phải chọn được 1 bộ hero tốt như SB của vietnam ý

bạn tính late kiểu gì
    1 vs 1 thì chắc tôi nghĩ là troll vì troll có miss 44% lại có atk speed cao nhất, có bash khá khó địch nổi

còn tính kiểu combat, competitive thì spectre là khủng nhất, có thể gank global, phản tất cả damage vừa tank vừa deardamage được
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Mon Feb 16, 2009 6:02 am

Riki bị cấm là tại vì
    1: nó chém sau lưng cộng thêm dam
    2: cái khói của nó là chiêu mạnh nhất cấm phép, đi chậm đánh miss
    3: tàng hình suốt
    bây giờ nó ko cần lên đồ chỉ cần lên cho nó một chút dam sau nó nó thả khói chém sau lưng ông liên tục thế là died
    khói diện rộng ấy nhá đứng chung là khói cả đám
    DarkAngel
    DarkAngel
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  DarkAngel Wed Feb 18, 2009 9:24 pm

Thế mà mình riki hoài nugget . Vấn đề spec farm hơi khó, nếu rush lên đc rad hay manta thì còn có cơ hội late chứ k thì cũng bị gank cho thối mặt
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Nghề nghiệp : high school

Bài gửi  akiatouch Wed Feb 18, 2009 10:13 pm

Thu nhat riki k phai late theo suy nghi cua akai boi skill 3 va 1 da bi neft the tham , qua yeu duoi de chet ( biet danh thi chi can dung dust , sentry la xong ) k tin thi xem 1 so replay ma xem , chet trong 1 not nhac.Ma ban bo sung tinker PL va moon vo danh sach di , may con nay thay bon no hay dung trong com pe ti tip ^^.vote 1 phat cho spec thoi du anh da bi neft the tham .
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Thu Feb 19, 2009 11:25 am

Vấn đề là PL không mạnh con đó mạnh bởi bóng ít người chọn sức mạnh bị hạn chế nhiều nó cũng gần như riki chiêu lại không đã hơn riki
    Moon à, moon chỉ mạnh bởi chiêu dễ phá thôi không có gì khó con đó chỉ cần nhập đồ giảm phép là được
    Hai con ông đề xuất không mạnh và thiết thực bằng dàn tướng của tui
    Bây giờ tui cho ông giả thiết
    Moon full đồ đánh thử với dàn tướng của tui cũng full đồ xem
    cả PL nữa chỉ cần P.A lên Battle fury Cri 1k dam xem, bóng chết sạch
    Ý tui Late ở đây là những Late siêu nhân chứ không phải late thường
    Tinker thì càng tệ hại...con đó chả khác gì Jakiro hay INvokers à ko Invo còn mạnh hơn, Tinker chỉ dùng ép ban đầu không mạnh về sau...
    Sỡ dĩ hay dùm là tại vì để ép ban đầu còn PL thì người ta hay dùm để farm với Ks chiêu đầu thôi
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  akiatouch Thu Feb 19, 2009 1:18 pm

xin moi ban xem replay nhieu hon . Chi can co travel som thi tinker farm max do cuc nhanh , khaong 40 neu pro danh thi se co bkb shiva travel manta ...
    va tro thanh 1 quai vat trong combat . Con pl thi xem tran bon pgg pem 90 phut ngang ngua voi spec nen thay kinh kinh ^^ . Moon co bkb manta thi dc coi la ngang ngua soul day ....

Được sửa bởi akiatouch ngày Thu Feb 19, 2009 1:21 pm; sửa lần 1.
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  akiatouch Thu Feb 19, 2009 1:20 pm

Voi bay h dota k co khai niem SOLO nen ban dung co lam dung tu 2 late full do pem nhau . Cai chinh la su loi hai trong combat tong va giup do cho team (eg : void ) co kha nang farm nhanh , gank tot o mid ( tinker moon etc )Chu co phai luc nao trll cung full item voi cha pa crit 1 k dau .....
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Thu Feb 19, 2009 6:02 pm

Ông à con nào full đồ thì con nào chả mạnh chứ
    vì thế ta chỉ xét về chiêu tinker ép ban đầu thì đúng lợi ban đầu về đồ
    nhưng sau này chỉ cần một con late thường bên đội kia lên chút đồ thì tinker là đồ bỏ
    thì đúng Pl lên đồ thì có thể mạnh ngang với Soul nhưng..ông nên nhớ chỉ cần bóng của PL mất thì PL là đồ bỏ
    cho soul lên Battle trước hay Spectre hay void này no... thì PL là bỏ
    Moon cho dù lên đồ mấy cũng ko mạnh ngang với soul được trừ khi thg` bên kia chơi ngu thôi, ông hỏi thử xem coi moon có bao giờ mạnh hơn soul ko
    nếu ông nói phút 90 thì hiếm lắm với tới nhiêu đó phút tại lúc đó ltae siêu lên full đồ rồi mấy con như ông nói là vứt hết rồi
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  akiatouch Thu Feb 19, 2009 8:02 pm

WTF pale . Ban da bao h thay 1 con tinker farm vuot troi nghien nat 1 team voi bkb shiva travel manta chua ??? Soul , troll void len battle fury lam ????? Ban add nik GG va cho to xin nik khi nao giao luu , chu voi ban thi noi mieng thoi thi k dc ...
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Thu Feb 19, 2009 8:46 pm

Thôi tui mệt ông này quá cãi bướng bây giờ tui chấp ông tinkers luôn còn tui chơi một con thôi là ông chết ngay...biết con gì ko...Silencer
    cấm phép một hơi là chết ông loền à.. mệt quá có battle thôi chứ có phải gì đâu mà tinkers ai lên BKb bao giờ phá cách gì mà..... lõm thế
    lũ kia để Tinker lên đồ chắc thuộc dạng ngu
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  akiatouch Thu Feb 19, 2009 11:25 pm

??? silen dc luc dan bkb ah ???
    vang vang ban thi pro con may thang yamateh loda ... la may con ga cua xa hoi . neu ban noob toi muc day thi toi cha noi lam gi nua .. danh may tran gg roi tu nhan minh pro k chiu tiep thu cai moi thi =.=. add nik GG : akiatouch vao di . cuoi tuan nay danh may tran xem the nao chu the gioi chua co giai dota mom` ...
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  akiatouch Thu Feb 19, 2009 11:35 pm

Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Fri Feb 20, 2009 8:08 am

Trời ơi tui không có nói là pro nhưng một trận đấu hiếm lắm mới tới 90'
    thứ 2 đâu có team nào mà để tinker lộng hành lên BKb đến nỗi cả late không giết được team nó ko có con gì ép lại à
    còn chuyện chơi pro hay ko tui ko nói nhưng ông thữ hỏi ý kiến số đông xem
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Fri Feb 20, 2009 8:11 am

Trời ơi tui không có nói là pro nhưng một trận đấu hiếm lắm mới tới 90'
    thứ 2 đâu có team nào mà để tinker lộng hành lên BKb đến nỗi cả late không giết được team nó ko có con gì ép lại à
    còn chuyện chơi pro hay ko tui ko nói nhưng ông thữ hỏi ý kiến số đông xem ổng làm gì mà thích Tinker dữ.Ông nhìn team tụi bên kia xem ngay cả thg` Nai'x không nhập BKB nữa.Bên kia chỉ cần có Balanar là ép lại Tinker rồi.Vấn đề nữa là bọn nó đi riêng,thứ hai có săn chung thì toàn bọn yếu máu.Late ko lo farm,săn thì bị lừa tình...
    à Tưởng gì tui coi mấy cái đó rồi
    akiatouch
    akiatouch
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  akiatouch Fri Feb 20, 2009 12:15 pm

zzzz thik hay k k quan trong . Moi ban xem may cai replay ma bon no danh competitive(dung k nhi ..)di . Danh war team hay it nhat la danh may game tu te ( ko quiter k co may thang ngu nhu ban ) thi cha bao h co tu balana , gank lua tinh hay cai dong SHIT ma ban noi dau ... Bao la dua toi cai nikk khi nao giao luu , pub cung dc k thi ngam mieng lai . Hay toa chi ngoi nha rape AI ???
    H gia su noi ve balana cua ban . Con day voi nhung nguoi biet danh cha hkac gi 1 thang vo dung . Chi can 1 cai tele la xong , qua yeu duoi o late , k giup gi dc cho team , farm cham v..vv...
    DarkAngel
    DarkAngel
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  DarkAngel Fri Feb 20, 2009 12:41 pm

Hình như ông này đánh pub Vn hơi nhiều. Pub VN đánh thì hầu như toàn kill ganker, late thì toàn để farm tẹt ga rùi đánh. Còn PL, lao ra combat bật manta rùi đứng đánh 5s là max Juxta rùi. Bổ sung thêm naga vào list đi. Còn blood thì tính sao trời, 1 ganker+1 late hàng khủng đấy. Còn Luna thì k late mới lạ. Về late dam luna có thể lên 200, mà gặp luna 1 mình, nó có ulti thì wacko
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Fri Feb 20, 2009 7:15 pm

Mà cho dù mấy con ông kể có mạnhc ách mấy có Godlike mấy lần đi nữa thì cũng không xếp ngang hàng với các siêu late của tui được( để tui sửa lại tựa) không tin thì ông thử hỏi các pro đi ha
    DarkAngel
    DarkAngel
    Hòn Non Bộ

Bài gửi  DarkAngel Fri Feb 20, 2009 8:07 pm

ak đâu, chiều t7 bem nha. hero dzô làm ván ^^!. add nick gg đi. Darkhunter708 với akiatouch Sad
    Hierophant
    Hierophant
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  Hierophant Sat Feb 21, 2009 11:02 am

Để coi đã tại dạo này tui War team hơi bị nhiều nên chắc không chơi với mấy ông được nhưng nếu có thể tui sẽ gọi mấy ông hen rồi chúng mình chặt chém vài váng.
    thật sự tui chơi cũng ko giỏi lắm lâu lâu cũng bị chúng chửi thôi

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Wed Jul 03, 2024 12:13 pm