[-GF-] GREEN FIELDS Ikariam Clan Forum ...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[-GF-] GREEN FIELDS Ikariam Clan Forum ...

Chào mừng bạn đến diễn đàn của liên minh GREEN FIELDS trong thế giới Ikariam ^^!

2 posters

Các bác GF xem giúp tớ cái...

Bia Le Duong
    Bia Le Duong
    Đảo Đồ Chơi

Các bác GF xem giúp tớ cái... Empty Các bác GF xem giúp tớ cái...

Bài gửi  Bia Le Duong Fri Feb 13, 2009 6:02 pm

Tình hình là tớ đã gởi thư cho nhà ngoại giao của GF (chả biết bác nào) về tình trạng thành viên Rinaoh của các bác cứ bem Teresa bên BFC của tớ vô tội vạ... Trước đây đã có lần tớ nói với chú SnoOopy về tình trạng này rồi... Con bé ấy nó có biết chơi gì đâu, thấy anh em chơi thì đua đòi chơi cho biết, nếu có sơ sót gì thì cứ nhắn với nhà ngoại giao bên tớ, bọn tớ sẽ nhắc nhở nó... Đã nói trong quần đảo hòa bình thì các thành viên cứ phát triển kinh tế đi, khi nào có ngoại xâm thì hỗ trợ lẫn nhau, thế mà bác Rinaoh cần gì tí res nho nhỏ đó mà bem teresa bên tớ, điểm thấp hơn nhiều vì nó có biết chơi đâu... Giá như 2 liên minh xa lạ với nhau thì có bem tớ không nói, đằng này 2 liên minh quá quen rồi, thế mà vẫn bem thì tớ hơi bị bức xúc đấy...
    Các bác xem thế này thì có phải ép người quá đáng không nhỡ, trong ngày 12.2 bem 7 lần đấy, bashing rồi đấy, các bác cứ phóng to ảnh lên nhìn cho kỹ giúp tớ...

Các bác GF xem giúp tớ cái... 49954b0625eed_m
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Nghề nghiệp : Civil Engineer

Các bác GF xem giúp tớ cái... Empty Re: Các bác GF xem giúp tớ cái...

Bài gửi  SnOoOpy Fri Feb 13, 2009 11:10 pm

Hix, em đã nhắc nhở rinaoh, lần sau mà thế nữa là phạt nặng ^^!

Hix cho anh em GF gửi lời chia buồn tới bạn ấy, có chút tài nguyên tạ lỗi, bác cho biết số lượng mất mát để e cho tàu chở sang cứu tế ^^!

Mà bác kí hiệp ước hòa bình với GF đi để lần sau ko bị oánh nhầm nữa ^^!, e hết điểm ngoại giao rồi, hix

Hôm nay: Sat Jun 29, 2024 10:04 am