[-GF-] GREEN FIELDS Ikariam Clan Forum ...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[-GF-] GREEN FIELDS Ikariam Clan Forum ...

Chào mừng bạn đến diễn đàn của liên minh GREEN FIELDS trong thế giới Ikariam ^^!

hcaothu
Brisingr
SnOoOpy
hongphi38
8 posters

Lm G4V III chào các bạn GF ^^!!!

SnOoOpy1889
    SnOoOpy1889
    Đảo Đồ Chơi

Nghề nghiệp : thất nghiệp :((

Lm G4V III chào các bạn GF ^^!!! - Page 2 Empty Re: Lm G4V III chào các bạn GF ^^!!!

Bài gửi  SnOoOpy1889 Thu Feb 12, 2009 6:43 am

tình hình là bản cập nhật lại delay 1 ngày Sad( làm a e thức đêm mong ngóng chỉ chờ war ==>> cướp cướp cướp sạch Blink
    hongphi38
    hongphi38
    Đảo Đồ Chơi

Lm G4V III chào các bạn GF ^^!!! - Page 2 Empty Re: Lm G4V III chào các bạn GF ^^!!!

Bài gửi  hongphi38 Thu Feb 12, 2009 7:43 am

Tình hình là ng bị cướp cũng ko thấy lên tiếng,nên ko xác định dc nạn nhân T_T!!!
    Hy vọng là các bác GF sau này sẽ ko làm thế nữa,nhìu mem bên G4V tuy nhìu res nhưng ít lính,thì có thể là bên đội hậu cần^^!!!
    Mình cũng đã dặn các mem của G4V III là ko đánh mem của GF rồi,yên tâm nhé^^!!!
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Nghề nghiệp : Civil Engineer

Bài gửi  SnOoOpy Thu Feb 12, 2009 1:36 pm

Hờ hờ, ko yên tâm lắm, tớ cứ phải thủ 300 phalanx ở nhà cho ăn chắc ^^ Boxing Boxing Boxing để tối ngủ còn ngon giấc ^^!

Mà tình hình buổi tới GF offline thì bác hongphi38 nhớ giúp đỡ anh em GF về mặt kĩ thuật nhé , tớ ở Hà nội nên không tham gia được, tiếc quá ^^
    KAoRu
    KAoRu
    Hòn Non Bộ

Nghề nghiệp : HS-SV
    Sở thích : thích tất

Bài gửi  KAoRu Thu Feb 12, 2009 1:39 pm

oài 300 PA chưa chắc đc đâu G4v mà huy động 3k kiếm thủ thì ông chỉ có
    nước mất nhà tan thôi nugget nugget nugget nugget nugget nugget
    hongphi38
    hongphi38
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  hongphi38 Thu Feb 12, 2009 3:22 pm

SnOoOpy đã viết:Hờ hờ, ko yên tâm lắm, tớ cứ phải thủ 300 phalanx ở nhà cho ăn chắc ^^ Boxing Boxing Boxing để tối ngủ còn ngon giấc ^^!

Mà tình hình buổi tới GF offline thì bác hongphi38 nhớ giúp đỡ anh em GF về mặt kĩ thuật nhé , tớ ở Hà nội nên không tham gia được, tiếc quá ^^
    Giúp kĩ thuật là giúp j vậy bác T_T!!!
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Thu Feb 12, 2009 3:32 pm

Hờ hờ, mất thì ta đòi lại thôi ^^, 3000 kiếm thủ thì ăn thua gì với GF ^^, bọn tớ mà tổng động viên thì ko bít là 6000 hay 7000 nữa ^^, nhưng mà hình như bên mình toàn phalanx ^^!...

Bác hongphi38 có gì chỉ cho anh em GF vài đường tấn công cơ bản nhé ^^, 1 vài bug hiện hành thì càng thanks u i love u ^^!

Anh em đi off xong nhớ post ảnh cho anh em GF còn lại xem nhé Laugh Laugh Laugh
    SnOoOpy1889
    SnOoOpy1889
    Đảo Đồ Chơi

Nghề nghiệp : thất nghiệp :((

Bài gửi  SnOoOpy1889 Thu Feb 12, 2009 6:59 pm

giữ phalanx tại nhà là để tăng round ==> a e kéo đến cho kịp. Chứ 1 mình cả hội úp sọt thì cũng vô ích =)) e thì cứ mỗi nhà 100 pha 200 kiếm cho an toàn tường tầm 200% trở lên
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Thu Feb 12, 2009 10:08 pm

HỜ HỜ, THÂT KO ĐẤY, T ĐẾN KIỂM CHỨNG NHÁ Boxing Boxing Boxing
    hongphi38
    hongphi38
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  hongphi38 Fri Feb 13, 2009 9:04 am

Đại chiến rồi bác Snoop ơi,GF chuẩn bị train quân là vừa ^^!!!
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Fri Feb 13, 2009 10:51 am

TRAIN RỒI TRAIN RỒI ^^!, KHU VƯC ANH EM THÌ TỚ CHỈ LO BỌN FMW THÔI, VÀ BỌN D_C, CÒN ASA VỚI CÁC LM KHÁC THÌ KO LO LẮM ^^!

TỐI CÓ THỂ NGỦ TẠM GỌI LÀ NGON RỒI Moon Sleep Moon Sleep Moon Sleep
    Lord0fKundun
    Lord0fKundun
    Tư Lệnh Quân Đoàn

Bài gửi  Lord0fKundun Sat Feb 14, 2009 5:14 am

hờ hờ, bữa nào canh me chú Sn0o0py ngủ ngon rủ ông gà với yoyo mang cỡ 100 cái thuyền giao thương làm 1 chuyến xin ít NL về xây chuồng heo tăng gia sản xuất cái nhẩy, dạo này dân tăng đông nên thiếu ăn quá, tụi nó kêu loạn xị cả lên Suspect Rolling Eyes
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Sat Feb 14, 2009 7:35 am

Khà khà, Tư Lệnh Kundun kiểu này là có mưu đồ bất chính đây ^^!, mai lập thêm chức vụ Spy ^^!

Khờ khờ, hôm qua bị nhóc Yo spy, rất tiêc là nhà spy của mình lv 20 ^^!
    hongphi38
    hongphi38
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  hongphi38 Sun Feb 15, 2009 10:05 am

Vào ngày 14.02.2009 16:55, tovani viết::
    > Redbiking thân,
    >
    > Acc onlygem đã đổi vậy thì ai sẽ chịu trách nhiệm cho những tổn thất mà các thành viên GF phải chịu đây ? Đâu phải oánh người ta bầm dập rồi đưa acc cho người khác chơi là bỏ qua xích mích được ?! Onlygem hồi đó cướp rất nhiều của thành viên GF và chuyện này không thể bỏ qua một cách dễ dàng được.
    >
    > G4V phải có trách nhiệm xử lý thiệt hại vụ này hoặc là GF vẫn tiến hành đánh để bù lại các tổn thất do Onlygem gây ra (mặc dù bây giờ nó là Picasso gì đó)
    >
    > Để gìn giữ hòa bình, GF xin đề xuất như sau :
    > G4V hãy yêu cầu Onlygem (hay bây giờ là Picasso gì đó) bồi thường thiệt hại ít nhất là 60% cho các thành viên GF đã bị đánh.
    > Bên các bạn thấy như thế nào ? Trả lời thư cho mình nhé.
    >
    > Thân,
    > Ngoại giao

thật chất onlygem đã bị chính G4V giải quyết...Chính G4V đã tiêu diệt onlygem và buộc mem này quit game ...sau đó mem này đưa nick cho người của G4V và người của G4V lấy acc đổi pass nick để chơi nên bạn cũng thông cảm .Onlygem đánh G4V còn thiệt hại nhiều hơn các bạn ( vì nó nằm trên đảo của G4V ) ,G4V vì chuyện onlygem đã tốn rất nhiều lực lượng QS .bây giờ thật chất các town của picaso đã không còn TN vì onlygem đã tẩu tán tài nguyên cho thằng bạn (metalshied -thuộc LM LYC)
    Đây cũng là một bài học cho G4V vì tin tưởng không đúng người và để nó làm phản dẫn tới hậu quả làm tổn hại Lm lẫn đồng minh .
    Nhưng Oan có đầu Nợ có chủ ...do vậy thay mặt LM G4V xin lỗi vì những mất mát của GF và mong GF vì sự hòa bình đồng minh hãy thông cảm và bỏ qua cho picaso ( người hòan tòan không can dự đến onlygem )

Thân.
    Ngọai Giao
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Mon Feb 16, 2009 11:46 am

Kinh nghiệm của GF đó là giao những chức vụ quan trọng cho các thành viên cao tuổi ^^!, hihi đủ tuổi vị thành niên, và cho những bác có đường lối ôn hòa ....

À, nghe nói 1 thành viên G4V bên e lại vừa tấn công GF bên anh đó, e xem giải quyết thế nào đi, hay là để bọn a hội đồng cho nó sợ nhá Laugh Laugh
    hongphi38
    hongphi38
    Đảo Đồ Chơi

Bài gửi  hongphi38 Mon Feb 16, 2009 3:49 pm

Hi,tình hình là ng mà đánh các bác là Beatlove,chỉ huy lm ^^!!!Em sẽ kêu bác ấy trả lại res,các bác cứ yên tâm :)!!!
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Mon Feb 16, 2009 4:24 pm

Ặc, chỉ huy liên minh G4V ah ^^? Ghê quá .... Tớ chưa ra quân bao giờ với G4V cả, hehe tối nay có khi ... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
    Lord0fKundun
    Lord0fKundun
    Tư Lệnh Quân Đoàn

Bài gửi  Lord0fKundun Mon Feb 16, 2009 6:51 pm

chú SnOoOpy to mồm thế thì ko dám đánh đâu, cứ im im mới đáng sợ, hôm wa đánh úp 1 phát cả cái thành phố gần 100K tài nguyên bị chú SnOoOpy làm sạch, khiếp thật Huh Huh
    anhlasieuga
    anhlasieuga
    Tư Lệnh Quân Đoàn

Bài gửi  anhlasieuga Tue Feb 17, 2009 6:59 am

bac Snoop to mồm thì ko dám đánh chứ huynh kundun hăm wánh nhà bác snoop thì dám có ngày ah nha nugget
    khi di nhớ pm gà 1 tieng nhá huynh kundun
    a e ta lam 1 tran that hòanh trang ^^ Like a Star @ heaven
    Lord0fKundun
    Lord0fKundun
    Tư Lệnh Quân Đoàn

Bài gửi  Lord0fKundun Wed Feb 18, 2009 7:56 am

đúng vậy, chúng ta sẽ xách kiếm thủ lao vào đống 500 phaxlan của chú Sn0o0py với tường thành cấp 24 sau khi đã kéo 20 phun lửa lao vào 200 tàu thần công của chú Sn0o0py đánh 1 trận oanh liệt. Bảo đảm sau đó chúng ta sẽ nổi tiếng toàn LM (không khéo nổi tiếng toàn server ấy chứ) Rolling Eyes Rolling Eyes Arrow
    SnOoOpy
    SnOoOpy
    Tổng Thư Ký

Bài gửi  SnOoOpy Wed Feb 18, 2009 8:52 am

Haha, đúng là nếu thắng đc tớ kiểu đó thì thành nổi tiếng nhất server lun về độ bug đó ..... Question Question Question .. Cứ thử xem thế nào ^^, bít đâu thế thật, hehe

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Fri Jul 05, 2024 7:34 pm